โรงเรียนร่องตาทีวิทยา ได้จัดกิจกรรมการเลือกตั้งประธานนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อเป็นการส่งเสริมประชาธิปไตย สร้างภาวะการเป็นผู้นำ และมีคุณลักษณะอันพึงประสงค์ที่ดี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/01.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/10.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/02.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/03.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/04.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/05.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/06.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/07.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/08.jpg)
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท, สพม.อุทัยธานี ชัยนาท
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท,สพม.อุทัยธานี ชัยนาท