![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/1502823_0.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 18 สิงหาคม 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมพิธีเปิดงานนิทรรศการประกวดการแข่งขันผลงานดีเด่น ในโครงการพัฒนาศูนย์ยกระดับคุณภาพชุมชนและการศึกษา Education and Community Improvement Center (ECI) ประจำปีงบประมาณ 2566 โดย มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ ร่วมกับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครสวรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ 4 และ เทศบาลนครนครสวรรค์
ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ อำเภอเมืองนครสวรรค์ จังหวัดนครสวรรค์
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/1502820_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/1502821_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/1502822_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/1502827_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/1502828_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/S__146210835_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/S__146210838_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/S__146210844_0.jpg)