![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0118.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 24 สิงหาคม 2566 เวลา 11.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานประชุม พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมดำเนินการจัดกิจกรรม ยกย่อง เชิดชูเกียรติให้แก่ข้าราชการครูและลูกจ้างประจำอาวุโส ประจำปี 2566 ภายในเดือนกันยายน 2566 และเพื่อให้การดำเนินงานจัดกิจกรรมดังกล่าวเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
ณ ห้องประชุมเฟื่องฟ้า โรงเรียนหนองฉางวิทยา อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0114.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0122.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0124.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0127.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0131.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0133.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0134.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0136.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0137.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0140.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0143.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0146.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0149.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0153.jpg)