![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0395.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 28 สิงหาคม 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมกิจกรรมเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต โดยมีกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ แผ่เมตตา กล่าวคำปฏิญาณเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต เพื่อขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา ประจำปี 2566 และแลกเปลี่ยนเรียนรู้การปฏิบัติงานของทีมบริหารแต่ละกลุ่มในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ประจำเดือนสิงหาคม 2566 เพื่อให้มีประสิทธิภาพสัมฤทธิ์ผล
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0396.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0397.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0398.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0399.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0400.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0401.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0402.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0404.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0405.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0407.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0408.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0409.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0412.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0413.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0417.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0418.jpg)