![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0447.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 28 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการเปิดอบรมเชิงปฏิบัติการสนับสนุนและติดตามการดำเนินงานของสถานศึกษา ภายใต้ชุดโครงการจัดสรรเงินอุดหนุนแบบมีเงื่อนไข พร้อมด้วยคณะคุณครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดเข้าร่วมการอบรม โดยมี นางสุนทรี นวกุล นักวิชาการศึกษาชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เป็นผู้กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์ของการจัดอบรม เพื่อรับเงินอุดหนุนปัจจัยพื้นฐานนักเรียนยากจน และนักเรียนยากจนพิเศษแบบมีเงื่อนไข จำนวน 1 คน
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0426.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0427.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0428.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0431.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0434.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0435.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0436.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0437.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0438.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0439.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0441.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0442.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0444.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0446.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0450.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0451.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0452.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0453.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0454.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0455.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0456.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0457.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0458.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0459.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0462.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0464.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0465.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0467.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0469.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0471.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0474.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0475.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0476.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0477.jpg)