![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0491.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 28 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุมการค้นหา นักเรียน ครู ผู้บริหารสถานศึกษาต้นแบบ และชุมชนต้นแบบด้านสนับสนุนการศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ครั้งที่ 2 (รอบ 12 เดือน) พร้อมด้วยคณะคณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดเข้าร่วมประชุม เพื่อให้โรงเรียนในสังกัดพิจารณาค้นหาบุคคล และชุมชน ที่เป็นเลิศด้านการศึกษาตามหลักเกณฑ์วิธีการ ที่ค้นพบความเป็นเลิศในด้านต่าง ๆ เพื่อพิจารณาคัดเลือกในระดับเขตพื้นที่การศึกษาต่อไป
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0493.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0494.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0496.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0497.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0498.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0499.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0501.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0502.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0503.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0504.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0506.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0507.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0508.jpg)