![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0650.jpg)
วัน อังคาร ที่ 29 สิงหาคม 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานประชุม พร้อมด้วยคณะกรรมการคัดเลือกรางวัล ครูดีในดวงใจ ครั้งที่ 27 ประจำปี พ.ศ. 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างแรงจูงใจให้ข้าราชการครูมีขวัญ กำลังใจในการพัฒนางานให้มีประสิทธิภาพ และเพื่อเป็นการยกย่อง เชิดชูเกียรติ ครูผู้มีผลงานดีเป็นที่ประจักษ์ และเป็นการเผยแพร่ผลงาน ความดี เชิดชูเกียรติ “ครูดีในดวงใจ” ต่อสาธารณชน เพื่อเป็นแบบอย่างที่ดีของครูและเด็กให้ทำความดีต่อไป
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0652.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0654.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0655.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0657.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0659.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0660.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0662.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0663.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0665.jpg)