![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31514708_0.jpg)
วัน พุธ ที่ 30 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดชัยนาท โดยมี นายนที มนตริวัต ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมคณะกรมการจังหวัด ในการประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดชัยนาท ครั้งที่ 8/2566 พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดชัยนาท เข้าร่วมการประชุมฯ ดังกล่าวด้วย
ณ ห้องประชุมพระครูวิมลคุณากร ชั้น 2 อาคารศูนย์เรียนรู้และพัฒนาแหล่งท่องเที่ยว สำนักงานชลประทานที่ 12 เขื่อนเจ้าพระยา ตำบลบางหลวง อำเภอสรรพยา จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31514703_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31514705_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31514707_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31514709_0.jpg)