![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0266-1.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 1 กันยายน 2566 เวลา 11.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้ารับการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลงของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา (PA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 กลุ่มเขตพื้นที่ เขตตรวจราชการที่ 2 โดยมี นางลำพึง ศรีมีชัย ผู้เชี่ยวชาญด้านการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานกรรมการ พร้อมด้วย นางมณฑ์ณัทอร วุฒิวิชญานันทต์ ผู้ทรงคุณวุฒิ อดีตผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชี่ยวชาญ นางสาวลออ วิลัย ผู้ทรงคุณวุฒิ อดีตผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชี่ยวชาญ เป็นกรรมการ และคณะผู้ติดตาม ทั้งนี้ ผู้บริหารสถานศึกษา ตัวแทนครู และเจ้าหน้าที่ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมให้ข้อมูลเพิ่มเติมในการปฏิบัติงาน
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0130.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0140-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0144.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0145.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0147.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0149-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0152.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0153-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0156-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0161-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0162.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0164.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0167-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0170-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0172.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0173.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0177.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0180.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0182-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0186.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0189.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0191.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0193.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0194.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0199.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0202.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0208.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0217-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0218.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0223.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0225.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0226-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0227.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0232.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0233.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0238.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0244-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0245-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0247.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0252-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0258-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0262-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0266-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0269-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0274-1.jpg)