![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0517-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0522.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0524-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0526-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0527.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0528-1.jpg)
วัน พุธ ที่ 6 กันยายน 2566 เวลา 08.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการรับชมรายการ “พุธเช้า…ข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 34/2566 พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดร่วมรับชม ผ่านระบบ Video Conference และร่วมประชุมติดตามผลการดำเนินงานประจำเดือนกันยายน 2566 เพื่อรับนโยบายการจัดการศึกษา และรับมอบนโยบายที่สำคัญ
ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท