![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31744086_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31744089_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31744091_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31744092_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31744093_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31744094_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31744095_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__31744096_0.jpg)
วัน พุธ ที่ 6 กันยายน 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดร่วมให้การต้อนรับ นายสุรศักดิ์ อินศรีไกร ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ และคณะ ในการลงพื้นที่ตรวจราชการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ระยะที่ 3 (สิงหาคม 2566 – กันยายน 2566) พร้อมนำเสนอรายงานผลการตรวจราชการและติดตามประเมินผลนโยบายและจุดเน้นของกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปี 2566
ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท