![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0733.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 7 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และคณะบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการโครงการส่งเสริม สนับสนุน สร้างสรรค์ การพัฒนาบูรณาการรูปแบบการบริหารจัดการศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท โดยได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.จิณณวัตร ปะโคทัง นายกสมาคมพัฒนาวิชาชีพการบริหารการศึกษาแห่งประเทศไทย และ รศ.ดร.ภูมิพิพัฒน์ รักพรมงคล รองศาสตราจารย์ ระดับ 9 มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร เป็นที่ปรึกษาในโครงการ เพื่อพัฒนาทักษะอาชีพสู่การเป็นนวัตกรของผู้เรียนในสถานศึกษา และเพื่อให้การขับเคลื่อนการดำเนินโครงการส่งเสริม สนับสนุน สร้างสรรค์นวัตกรเพื่อการเรียนการสอน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 เกิดประสิทธิภาพอย่างสูงสุด
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0667.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0669.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0674.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0677.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0678.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0680.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0683.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0685.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0687.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0688.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0691.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0692.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0694.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0696.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0699.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0702.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0705.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0707.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0710.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0713.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0715.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0718.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0722.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0726.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0732.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0737.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0740.jpg)