![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218275_0.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 8 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมต้อนรับคณะกรรมการการตรวจเยี่ยมนักเรียนโครงการกองทุนการศึกษา นักเรียนทุนพระราชทาน ม.ท.ศ. รุ่นที่ 13 และ รุ่นที่ 14 และนักเรียนทุนการศึกษาเฉลิมราชกุมารี ระยะที่ 2 รุ่นที่ 5 และรุ่นที่ 6 (ภาคกลาง)
ณ ห้องประชุมศรีสำเภา โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์ จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218268_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218269_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218270_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218271_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218272_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218273_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218274_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218277_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218278_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/218279_0.jpg)