![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0787.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 8 กันยายน 2566 เวลา 14.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารอัตรากำลังในสถานศึกษา ระดับเขตพื้นที่การศึกษา เพื่อกำหนดมาตรการและแนวทางในการบริหารอัตรากำลังข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาให้แก่สถานศึกษาในสังกัดได้อย่างมีประสิทธิภาพ ถูกต้อง เป็นไปตามระเบียบและแนวทางปฏิบัติที่กำหนด
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0758.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0765.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0766.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0769.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0772.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0775.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0777.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0778.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0781.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0783.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0785.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0797.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0798.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0799.jpg)