![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/375283171_690661856440567_5664641529925751147_n.jpg)
วันเสาร์ ที่ 9 กันยายน 2566 เวลา 06.00 น. เป็นต้นไป ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุมชี้แจง พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะกรรมการผู้คุมสอบ และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมชี้แจงคณะกรรมการประจำสนามสอบคัดเลือกบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา และผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 พร้อมทั้งลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบและให้กำลังใจคณะกรรมการและผู้เข้าสอบ โดย ดร.กนก ยนต์ชัย เน้นย้ำและกำชับเรื่องการป้องกันการทุจริตและการอำนวยความสะดวกให้ผู้เข้าสอบและความถูกต้องในการดำเนินการสอบให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย บริสุทธิ์ โปร่งใส และตรวจสอบได้
ณ สนามสอบโรงเรียนชัยนาทพิทยาคม จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/375596951_690661933107226_7169847177963790409_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/375599778_690663803107039_2240014951621620385_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376663567_690661903107229_2155605305322669752_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376680571_690664716440281_412950959387891209_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376692260_690661746440578_927061402044154357_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376697295_690661736440579_8266056251928639989_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376705189_690662259773860_6709009345748025569_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376714161_690664686440284_7416257700721245639_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376715082_690662019773884_6822880464855696570_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376747312_690661833107236_4097665300266119405_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376747327_690662823107137_9136448651886088196_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376748490_690663009773785_8511997980814286508_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376756821_690664386440314_3428895596537553848_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376757009_690662663107153_3937401904775516949_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376766969_690662346440518_9064935715018870594_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376769474_690662063107213_2022802841293756348_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376769720_690661989773887_3528007900123884056_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376770989_690663459773740_4901428564236972779_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376776658_690662233107196_583136259533836477_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376781723_690663263107093_6271327447384476551_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/376812108_690661566440596_4756813641104644872_n.jpg)