![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3576.jpg)
วัน อาทิตย์ ที่ 10 กันยายน 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมเป็นคณะกรรมการพิจารณานักเรียนเพื่อรับทุนการศึกษา “กองทุนการศึกษาแก้ว ควัฒน์กุล โรงเรียนอุทัยวิทยาคม” ด้วยมูลนิธิแก้ว ควัฒน์กุล มีความประสงค์จะบริจาคทุนการศึกษาให้กับนักเรียนที่กำลังศึกษาในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 – 6 โรงเรียนอุทัยวิทยาคม ปีการศึกษา 2566 และนักเรียนที่จบการศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2565 จากโรงเรียนอุทัยวิทยาคม เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา โดย “กองทุนทุนการศึกษาแก้ว ควัฒน์กุล โรงเรียนอุทัยวิทยาคม” จะพิจารณาทุนการศึกษาให้แก่นักเรียนดังกล่าว
ณ ห้องประชุมศุภรัตน์ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3423.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3425.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3426.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3427.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3429.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3439.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3441.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3445.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3446.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3454.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3457.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3460.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3461.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3462.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3463.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3466.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3471.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3474.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3477.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3479.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3483.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3486.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3492.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3506.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3514.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3522.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/DSC_3538.jpg)