![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1010.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 15 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานในพิธีเปิดอบรมสัมมนาโครงการกฎหมายปกครองและวินัยข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา โดยได้รับเกียรติจาก นายคะนึง จันทร์สงเคราะห์ ตุลาการหัวหน้าคณะสาลปกครองชั้นต้นประจำศาลปกครองสูงสุด เป็นวิทยากรการอบรม ในหัวข้อ “สัมมนากฎหมายปกครองและวินัยข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษากรณีและความผิดวินัยด้านการเงิน การคลัง การพัสดุและการบริหารงานบุคคล” เพื่อให้ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาที่มีหน้าที่เกี่ยวข้องปฏิบัติงานเป็นไปตามกฎหมายได้อย่างถูกต้องตามระเบียบและวิธีการที่กฎหมายกำหนด
ณ ห้องประชุมศุภรัตน์ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0970.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0975.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0980.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0983.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0984.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0989-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0990.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0992-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0994.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0998.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0999.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1000.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1003-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1004-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1006.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1009.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1010-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1013.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1014.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1020-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1022.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1024.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1026.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1029-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1031.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1034-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1037-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1039-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1041.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1042.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1044-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1046-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1048-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1050-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1054-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE1058.jpg)