![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__3948802_0.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 18 กันนยายน 2566 เวลา 11.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คณะผู้บริหารสถานศึกษาจังหวัดอุทัยธานี และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลงสำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินตำแหน่งและวิทยฐานะข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา เพื่อให้การดำเนินการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลงเป็นไปด้วยความถูกต้อง
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__3948771_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__3948773_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__3948774_0.jpg)