![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0635.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 22 กันยายน 2566 เวลา 16.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบคัดเลือกบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา และผู้อำนวยการสถานศึกษา ภาค ค สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 เพื่อให้การสอบเป็นไปด้วยความโปร่งใส มีความเท่าเทียม ตามหลักธรรมาภิบาล
ณ โรงเรียนชัยนาทพิทยาคม จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0611.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0613.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0615.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0619.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0620.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0621.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0622.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0624.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0625.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0627.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0629.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0630.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0631.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0636.jpg)