![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825438_0.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 28 กันยายน 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมประชุมรับฟังความคิดเห็นต่อการบริหารจังหวัดแบบบูรณาการ โดยมี นายนที มนตริวัต ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุม เพื่อรวบรวมข้อเสนอแนะ ปัญหา อุปสรรค ข้อดี และข้อเสีย ของการบริหารจังหวัดแบบบุรณาการ เพื่อรวบรวมข้อมูลส่งให้หน่วยงานที่เกี่ยวข้อง และเพื่อเป็นการตอบสนองนโยบายรับบาล และเพื่อให้การบริหารจังหวัดแบบบูรณาการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
ณ ห้องประชุมหลวงปู่ศุข (401) ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825436_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825439_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825440_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825441_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825442_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825443_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825444_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825445_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825446_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825447_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825449_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/S__32825450_0.jpg)