![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_5.jpg)
วัน อังคาร ที่ 3 ตุลาคม 2566 เวลา 14.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมในพิธีการมอบรางวัลการแข่งขันตอบปัญหาศีลธรรมสำหรับเด็กและเยาวชนไทยในท้องถิ่นจังอุทัยธานี ประจำปี 2566 โดยมี นายธีรพัฒน์ คัชมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธี เพื่อเป็นการส่งเสริมนักเรียน นักศึกษาได้ค้นคว้าหาความรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับศาสนาพุทธซึ่งเป็นศาสนาประจำชาติ สำหรับปี 2566
ณ ห้องประชุมสหกรณ์ออมทรัพย์ครูจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_21.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_32.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_38.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_51.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_58.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_64.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_75.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_77.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_2023.10.3_๒๓๑๐๐๓_80.jpg)