![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0578-1.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 5 ตุลาคม 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยคณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารวงเงินการเลื่อนเงินเดือนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เพื่อพิจารณาบริหารวงเงินเพื่อใช้ในการเลื่อนเงินเดือนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ที่ได้รับจัดสรรจากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0582-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0583.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0584-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0585.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0586.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0587-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0588-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0590.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0592-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0595-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0597-1.jpg)