![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0838.jpg)
วัน พุธ ที่ 11 ตุลาคม 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ดำเนินกิจกรรม Big Cleaning Day (5ส) พร้อมมอบนโยบายและแนวทางการทำกิจกรรม 5ส. ทำความสะอาดบริเวณอาคารสำนักงาน ห้องประชุม ห้องปฏิบัติงาน ห้องน้ำ และบริเวณโดยรอบสำนักงาน เพื่อพัฒนาอาคารสถานที่ สร้างบรรยากาศและสิ่งแวดล้อมในสถานที่ทำงานให้ดีขึ้นบุคลากรมีส่วนร่วมในการปรับปรุงและสถานที่ทำงานให้มีความน่าอยู่เหมาะแก่การปฏิบัติงานและรับรองผู้มาติดต่อราชการ
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0832-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0833-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0835-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0839.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0840.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0841.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0842-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0845.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0846-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0847-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0848.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0852-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0853.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0854-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0858-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0859-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0860-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0861.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0863-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0864.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0865.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0866-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0868.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0869-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0870.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0871.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0872-1.jpg)