![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0050.jpg)
วัน พุธ ที่ 18 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นเป็นประธานการประชุมกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และคณะศึกษานิเทศ เข้าร่วมประชุมเพื่อแจ้งข้อราชการเร่งด่วน การมอบแนวทางและนโยบาย นิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา จากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (สพฐ.) และมอบหมายหน้าที่ราชการ การมอบหมายงาน รวมทั้งปรึกษาหารือข้อราชการ และการติดตามภาระของกลุ่มงานเพื่อให้เกิดประสิทธิภาพในการทำงานสูงสุด รวมทั้ง มอบนโยบายในการขับเคลื่อน พร้อมทั้งเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0061.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0065.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0067.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0051.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0054-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0056-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0057-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0058.jpg)