![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0069.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 19 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธาน พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ให้การต้อนรับ ดร. พิทยา แสงสว่าง อาจารย์ประจำคณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ในโอกาสนิเทศนิสิตในการฝึกประสบการณ์จากมหาวิทยาลัยนเรศวร จังหวัดพิษณุโลก ในการติดตามการฝึกปฏิบัติการวิชาชีพการบริหารการศึกษาของนิสิตหลักสูตรศึกษามหาบัณฑิตและดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา
ณ ห้องผู้บริหาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0072.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0075.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0076.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0080.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0081.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0084.jpg)