![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0097-1.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 19 ตุลาคม 2566 เวลา 14.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และคณะเลขาประธานสหวิทยาเขตจังหวัดอุทัยธานี และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าพบ นายวิฑูรย์ สิรินุกุล หัวหน้าสำนักงานจังหวัดอุทัยธานี เพื่อหารือการดำเนินการขอใช้ที่ราชพัสดุ เพื่อดำเนินการวางแผนการของบประมาณการก่อสร้างอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท แห่งใหม่ เพื่อให้เป็นไปตามระเบียบและกฎเกณฑ์ที่ทางราชการและกรมธนารักษ์กำหนด
ณ ห้องประชุมชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0101.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0102.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0104.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0105.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0107.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0108-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0110-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0112.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0114.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0115.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0117.jpg)