![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0460.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 26 ตุลาคม 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมประชุมการย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครู สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (การย้ายกรณีปกติ) ประจำปี พ.ศ. 2566 ครั้งที่ 2 รอบที่ 2 ดำเนินการจัดทำข้อมูลตามองค์ประกอบการย้ายที่ ก.ค.ศ. กำหนด และรายละเอียดตัวชี้วัดที่ สพฐ. กำหนด ของผู้ยื่นคำร้องขอย้าย และเพื่อให้การดำเนินการย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางศึกษา ตำแหน่งครู สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (การย้ายกรณีปกติ) ประจำปี พ.ศ. 2566 เป็นไปตามปฏิทินที่สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนด
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0461.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0465.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0466.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0468.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0470.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0471.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0472.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0474.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0476.jpg)