![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0858.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 27 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมประชุมผู้บริหารสัญจร ประจำเดือนตุลาคม ครั้งที่ 7/2566 เพื่อมอบนโยบายและแจ้งข้อราชการของรัฐมนตรีกระทรวงศึกษาธิการ ตามนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” และมีพิธีมอบโล่ เกียรติบัตรแก่ผู้บริหารสถานศึกษาและคุณครูโรงเรียนในสังกัด เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีคุณภาพ พร้อมทั้งเกิดประสิทธิภาพและประสิทธิผลสูงสุด
ณ ห้องประชุมเฟื่องฟ้า โรงเรียนบ้านไร่วิทยา อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0485.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0487.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0488.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0494.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0496.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0499.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0500.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0502.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0504.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0506.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0508.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0510.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0516.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0520.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0522.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0530.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0532.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0540.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0546.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0551.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0558.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0561.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0713.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0714.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0715.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0719.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0721.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0723.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0727.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0733.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0735.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0737.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0747.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0757.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0776.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0777.jpg)