![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0873.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 27 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมประชุมคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดอุทัยธานี ประจำเดือนตุลาคม ครั้งที่ 1/2567 โดยมี นายสมพงษ์ แจ่มแสง ผู้อำนวยการคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุม
ณ ห้องประชุมสำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0861.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0864.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0870.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0872.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0874.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0875.jpg)