![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0035.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ต้อนรับคณะทำงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร่วมประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานวัยเรียนและชี้แจงการดำเนินงานส่งเสริมสุขภาพจิตวัยเรียน และการดูแลสุขภาพจิตเด็กวัยเรียนด้วยความฉลาดทางด้านอารมณ์เพื่อส่งเสริมทักษะชีวิต
ณ ห้องผู้บริหาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0036.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0040.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0044.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0048.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0049.jpg)