![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0239.jpg)
วัน อังคาร ที่ 7 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมกลั่นกรองคุณสมบัติผู้เสนอขอพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์และเหรียญจักรพรรดิมาลา ประจำปี 2567 เพื่อดำเนินการส่งเรื่องถึงสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานต่อไป
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0243.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0246.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0247.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0248.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0249.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0251.jpg)