![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103108.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 13 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมประชุมชี้แจงแนวทางการตรวจราชการและติดตามประเมินผลตามนโยบายการตรวจราชการของกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมี นายสุรศักดิ์ อินศรีไกร ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธาน ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและชี้แจงแนวทางการตรวจราชการและติดตามประเมินผลตามนโยบายการตรวจราชการของกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เขตตรวจราชการที่ 18 จังหวัดอุทัยธานี เพื่อให้การตรวจราชการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย และบรรลุวัตถุประสงค์
ณ ห้องประชุม ราชาวดี ศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103098_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103099_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103100_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103101_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103102_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103103_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103104_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103105.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/103107_0.jpg)