![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0975.jpg)
วัน อังคาร ที่ 14 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการพัฒนาคุณธรรม จริยธรรม สร้างความสัมพันธ์ในครอบครัว ประจำปี 2566 โดยมี นายเผด็จ นุ้ยปรี นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธี โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม สร้างความสัมพันธ์ในครอบครัว ให้มีความเข้มแข็ง ป้องกันและแก้ไขปัญหาตั้งครรภ์ไม่พร้อมของวัยรุ่นในเขตจังหวัดอุทัยธานี
ณ ห้องประชุมปาริชาติ โรงเรียนหนองฉางวิทยา อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0915.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0919-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0921-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0922.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0924.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0927.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0929.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0930-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0933.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0936.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0939.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0942.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0943.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0945.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0946-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0949.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0950.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0952-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0957-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0959-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0961.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0963.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0966.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0967.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0970-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0972-1.jpg)