![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34218008_0.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 17 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษา ครั้งที่ 4/2566 โดยมี ดร.ลออ วิลัย ประธานคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษา เป็นประธานการประชุม ซึ่งได้ดำเนินการประชุมตามระเบียบวาระฯ เพื่อพิจารณากลั่นกรองก่อนนำเข้าที่ประชุม คณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดชัยนาทต่อไป
ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34217994_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34217996_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34217997_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34217998_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34217999_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34218000_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34218001_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34218002_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34218003_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34218004_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34218005_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__34218007_0.jpg)