![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_34.jpg)
วัน อังคาร ที่ 21 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้ารับการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาที่แต่งตั้งใหม่ในเขตตรวจราชการที่ 2 สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในระยะเวลา 1 ปี (Coaching Team) ครั้งที่ 2 โดยมี นายนิพนท์ นนธิ ประธานคณะกรรมการ ฯ พร้อมด้วย นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง และนายสยาม สุ่มงาม รองผอ.สพป.สิงห์บุรี ร่วมเป็นคณะกรรมการที่ปรึกษา/พี่เลี้ยงในการประเมิน เพื่อรับฟังการให้คำแนะนำแนวทางการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ราชการจากคณะกรรมการ
ณ ห้องสมบุญ มากบุญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 1
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_5.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_6.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_7.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_8.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_9.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_10.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_11.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_12.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_13.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_14.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_15.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_16.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_17.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_18.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_19.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_20.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_21.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_22.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_23.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_24.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_25.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_26.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_27.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_28.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_29.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_30.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_31.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_32.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_2023.11.21_๒๓๑๑๒๑_33.jpg)