![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5648_0.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 23 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดชัยนาท โดยมี นายนที มนตริวัต ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการจังหวัด ในการประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดชัยนาท ครั้งที่ 11/2566 พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดชัยนาททุกภาคส่วน เข้าร่วมการประชุมฯ ดังกล่าวด้วย
ณ ห้องประชุมธรรมจักร (501) ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5548_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5550_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5559_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5561_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5578_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5617_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5620_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5622_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5625_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5634_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5640_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5641_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5643_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_5645_0.jpg)