![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1154_0.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 27 พฤศจิกายน 2566 เวลา 14.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมการบูรณาการขับเคลื่อนการส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษาจังหวัดชัยนาท ครั้งที่ 1/2566 และพิธีปล่อยขบวนการออกตรวจ ติดตาม ความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา ในเทศกาลวันลอยกระทง ประจำปี 2566 โดยมี นางปัถมา ดวงแก้ว รองศึกษาธิการจังหวัด รักษาการในตำแหน่งศึกษาธิการจังหวัดชัยนาท เป็นประธานการประชุมฯ
ณ ห้องประชุมเจ้าสามพระยา(ชั้น 3) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1093_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1095.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1097_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1103_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1110.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1130_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1133_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1135_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1142_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1143_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1151_0.jpg)