![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0862.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0866.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0867.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0868.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0869.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0870.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0872.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0875.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0878.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0881.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 30 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษา ร่วมต้อนรับคณะบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต 1 ในโอกาสประชาสัมพันธ์โครงการเและชิญชวนร่วมกิจกรรมเดิน-วิ่งการกุศล สมทบทุนเพื่อพัฒนาการศึกษา พัฒนาทักษะความสามารถของนักเรียน ในวันเสาร์ที่ 16 ธันวาคม 2566
ณ ห้องผู้บริหาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท