![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/1.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 30 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดอุทัยธานี โดยมี นายธีรพัฒน์ คัชมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธาน ในการประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 11/2566 พร้อมด้วย นายอลงกต วรกี รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ เข้าร่วมการประชุม
ณ ห้องประชุมสะแกกรัง ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี (หลังใหม่)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_5.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_6.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_7.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_8.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30_๒๓๑๑๓๐_9.jpg)