![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/1-1.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 30 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมประชุมคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดอุทัยธานี ประจำเดือนพฤศจิกายน ครั้งที่ 2/2567 โดยมี นายสมพงษ์ แจ่มแสง ผู้อำนวยการคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุม
ณ ห้องประชุมสำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_5.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_6.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_7.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_8.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_9.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_10.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_12.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_13.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_14.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_15.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.11.30-_1_๒๓๑๑๓๐_16.jpg)