![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0454.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 7 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุม พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษา ตัวแทนสหวิทยาเขต และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดเข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการซักซ้อมแนวปฏิบัติในการขอรับการสนับสนุนงบประมาณจากองค์การบริหารส่วนจังหวัด อุทัยธานีและการติดตามประเมินผลโครงการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เพื่อให้หน่วยงานที่ขอรับเงินอุดหนุนจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุทัยธานี มีความเข้าใจและดำเนินการให้เป็นไปตามหลักเกณฑ์ที่ระเบียบกำหนด
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0401.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0405.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0406.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0408.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0410.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0412.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0414.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0417.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0418.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0420.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0425.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0426.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0427.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0429.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0430.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0431.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0432.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0435.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0436.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0437.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0439.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0440.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0441.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0442.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0443.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0448.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0449.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0450.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0451.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0453.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0457.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0460.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0461.jpg)