![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0465.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 7 ธันวาคม 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด กลุ่มบริหารงานบุคคลเข้าร่วมประชุมเพื่อชี้แจงข้อราชการสำคัญ และมอบนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน และติดตามผลการดำเนินงานของกลุ่มบริหารงานบุคคลในช่วงเดือนพฤศจิกายน 2566 ที่ผ่านมาให้มีความถูกต้องและเกิดประสิทธิภาพอย่างสุงสุด
ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0471.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0472.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0475.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0477.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0478.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0481.jpg)