![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ส่งรูป_๒๓๑๒๑๒_47.jpg)
วัน อังคาร ที่ 12 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมประชุม การคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทานระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับจังหวัด โดยมี นางเกตุชญา วงษ์เพิก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต 2 เป็นประธานในการประชุม
ณ ห้องประชุมอุทัยเทวา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต 2
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ส่งรูป_๒๓๑๒๑๒_1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ส่งรูป_๒๓๑๒๑๒_4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ส่งรูป_๒๓๑๒๑๒_8.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ส่งรูป_๒๓๑๒๑๒_18.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ส่งรูป_๒๓๑๒๑๒_22.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ส่งรูป_๒๓๑๒๑๒_36.jpg)