![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.13_๒๓๑๒๑๓_1.jpg)
วัน พุธ ที่ 13 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีในพิธีมอบเกียรติบัตรแก่สถานศึกษาที่ได้รับรางวัลโครงการสถานศึกษาสีขาว ปลอดยาเสพติด และอบายมุข ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีนายธีรพัฒน์ คัชมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี และนางปุญญดา ชาวงค์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี เป็นผู้กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการจัดกิจกรรม
ณ ห้องประชุมราชาวดี สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.13_๒๓๑๒๑๓_9.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.13_๒๓๑๒๑๓_14.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.13_๒๓๑๒๑๓_19.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.13_๒๓๑๒๑๓_53.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.13_๒๓๑๒๑๓_55.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.13_๒๓๑๒๑๓_63.jpg)