![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.14_๒๓๑๒๑๔_14.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 14 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมเพื่อปรึกษาหารือ แนวทางการจัดงานวันครู ครั้งที่ 68 พ.ศ. 2567 จังหวัดอุทัยธานี โดยมี นางปุญญดา ชาวงค์ศรี รองศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุม มีวัตถุประสงค์เพื่อประกอบพิธีระลึกถึงพระคุณบูรพาจารย์ ส่งเสริมสามัคคีธรรมระหว่างครู และความเข้าใจอันดีระหว่างครูกับประชาชน ส่งเสริมยกย่องเชิดชูเกียรติ ผู้ประกอบวิชาชีพทางการศึกษาที่ประกอบคุณงามความดี
ณ ห้องประชุมราชาวดี ศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.14_๒๓๑๒๑๔_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.14_๒๓๑๒๑๔_4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.14_๒๓๑๒๑๔_10.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.14_๒๓๑๒๑๔_21.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.14_๒๓๑๒๑๔_39.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.14_๒๓๑๒๑๔_43-1.jpg)