![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0911.jpg)
วัน อังคาร ที่ 19 ธันวาคม 2566 เวลา 14.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 1 ปีการศึกษา 2567 จังหวัดชัยนาท เพื่อพิจารณาแนวปฏิบัติเกี่ยวกับการรับนักเรียน สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปีการศึกษา 2567 ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมทั้งกำหนดมาตรการป้องกัน ป้องปราม กำกับติดตาม ให้การรับนักเรียนของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นไปด้วยความสุจริตโปร่งใส เสมอภาค ยุติธรรมและตรวจสอบได้
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0906.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0909.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0913.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0915.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0916.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0918.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0920.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0921.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0922.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0923.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0925.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0927.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0929.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0932.jpg)