![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0293.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 22 ธันวาคม 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารอัตรากำลังในสถานศึกษา ระดับเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดเข้าร่วมประชุม เพื่อกำหนดมาตรการและแนวทางในการบริหารอัตรากำลังข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาให้แก่สถานศึกษาในสังกัดได้อย่างมีประสิทธิภาพ ถูกต้อง เป็นไปตามระเบียบและแนวทางปฏิบัติที่กำหนด
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0294.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0297.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0299.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0300.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0302.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0304.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0306.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0307.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0308.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0309.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0311.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0312.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0315.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0316.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0319.jpg)