![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0368.jpg)
วัน อังคาร ที่ 26 ธันวาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 6/2566 โดยมี นายธีรพัฒน์ คัชมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในการประชุม โดย ดร.กนก ยนต์ชัย ได้รับแต่งตั้งเป็นคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี เพื่อให้การดำเนินงานตามภารกิจกระทรวงศึกษาธิการเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ
ณ ห้องประชุมราชาวดี ชั้น 2 ศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0372.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0374.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0376.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0382.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0383.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0386.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0387.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0392.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0394.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0395.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0400.jpg)