![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0470.jpg)
วัน พุธ ที่ 3 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุมกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดเข้าร่วมประชุมติดตามผลดำเนินงานกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ในช่วงระยะเวลาที่ผ่านมา รวมถึงการติดตามผลการดำเนินงานโครงการและกิจกรรมต่าง ๆ ของศึกษานิเทศก์ที่จะดำเนินการต่อไป
ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0467.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0473.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0475.jpg)