![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0892.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 8 มกราคม 2567 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมกิจกรรมเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต โดยมีกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ แผ่เมตตา กล่าวคำปฏิญาณเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต เพื่อขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา ประจำปี 2567 และแลกเปลี่ยนเรียนรู้การปฏิบัติงานของทีมบริหารแต่ละกลุ่มในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ประจำเดือนมกราคม 2567 เพื่อให้มีประสิทธิภาพสัมฤทธิ์ผล
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0893.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0894.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0895.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0896.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0897.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0898.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0899.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0900.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0901.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0902.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0903.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0904.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0905.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0906.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0907.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0908.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0909.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0910.jpg)